Usajili

Masharti ya Matumizi

Upeo

Masharti haya yanahusu tovuti hii. Akaunti ya kubeti unayofungua kupitia vitufe vya Jisajili inatawaliwa na masharti ya mwendeshaji, yanayokubaliwa ndani ya fomu.

Maudhui

Maudhui yanaeleza usajili, bonasi na malipo kama yalivyochapishwa na mwendeshaji kwa Kenya. Toleo linaloonyeshwa kwenye jukwaa la mwendeshaji wakati unachukua hatua ndilo linalokufunga.

Ustahiki na hatari

Tovuti na jukwaa ni kwa watu wazima wenye umri wa miaka 18 na zaidi. Kubeti kunahusisha hatari ya kupoteza fedha; hakuna chochote hapa ni ushauri wa kubeti au ahadi ya ushindi.

Rudi kwenye usajili wa 888starz