Uchezaji wa Kuwajibika
Weka vikomo kwanza
Amua bajeti kabla ya amana ya kwanza na uichukulie kama gharama ya burudani. Kamwe usibeti fedha zinazohitajika kwa kodi, chakula au madeni, na kamwe usifukuze hasara.
Zana kwenye akaunti
Akaunti ya 888starz hutoa vikomo vya amana na kujizuia kwa wiki, mwezi, miezi sita au mwaka. Kujizuia kunahitaji akaunti iliyothibitishwa na hakuwezi kuondolewa mapema.
Msaada
Zungumza na mtu unayemwamini; huduma za ushauri na msaada wa kamari zinafanya kazi nchini Kenya, na msaada wa mwendeshaji unaweza kuzuia akaunti kwa ombi. 18+ pekee.