Usajili

Sera ya Faragha

Hakuna data ya kibinafsi inayokusanywa

Tovuti hii haina akaunti na haiombi data ya kibinafsi. Fomu ya usajili inayoonyeshwa hapa ni nakala ya kuona: hakuna kinachoandikwa ndani yake kinachotumwa popote; kila kitufe hufungua fomu ya mwendeshaji kwenye kichupo kipya, ambapo sera ya faragha ya mwendeshaji hutumika.

Kumbukumbu za seva

Kumbukumbu za kawaida za ufikiaji (IP, ukurasa, kivinjari, muda) huhifadhiwa ili kuendesha tovuti na kugundua matumizi mabaya, na hazichanganywi na data nyingine.

Vidakuzi

Tovuti hii haiweki vidakuzi vyake yenyewe. Jukwaa la mwendeshaji huweka vidakuzi vyake baada ya kufuata kitufe cha Jisajili.

Rudi kwenye usajili wa 888starz